Ưu điểm của Camera IP Thân HikVision DS-2CD1201-I3
– Ngoại hình nhỏ gọn, dễ lắp đặt
– Tích hợp nhiều công nghệ cho hình ảnh rõ ràng
– Độ bền cao, hoạt động hiệu quả cả trong nhà và ngoài trời
Thông số kĩ thuật của Camera IP Thân HikVision DS-2CD1201-I3
- Camera IP trụ hồng ngoại 1 MP chuẩn nén H.264
- Cảm biến: 1/4″ Progressive Scan CMOS
- Cắt lọc hồng ngoại ICR ;Độ phân giải 1280×720:25fps(P)/30fps(N)
- Ống kính 4mm/F2.0 (tùy chọn ống kính khác 6mm)
- Hỗ trợ chuẩn nén H.264&MJPEG
- Chuẩn bảo vệ IP66
- Hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR
- Chống nhiễu số 3D DNR, BLC.
- Tầm xa hồng ngoại lên tới 30m.
- Hỗ trợ nguồn DC 12V.(Có chân đế theo cam, Không bao gồm nguồn đi theo cam), CÓ POE